Menu

ข้อมูลติดต่อสำหรับสื่อ

หากคุณมีคำถามจากสื่อ กรุณาติดต่อ:

ออสเตรเลียและนิวซีแลนด์

Caryanne Cleevely
อีเมล: Marketing.Australia@nch.com
โทรศัพท์: +61 2 9669 0208

ญี่ปุ่น 

Yukari Okuyama
อีเมล: Marketing.Japan@nch.com
โทรศัพท์: +81 3 5297 3105

เกาหลี 

Hee Young Kim
อีเมล: Marketing.Korea@nch.com
โทรศัพท์: +82 2 3476 0994

มาเลเซียและสิงคโปร์  

Mandy How
อีเมลของมาเลเซีย: Marketing.Malaysia@nch.com
อีเมลของสิงคโปร์: Marketing.Singapore@nch.com
โทรศัพท์: +603 7960 0580

ฟิลิปปินส์

Vannie Tan
อีเมล: Marketing.Philippines@nch.com
โทรศัพท์: +63 2 6874839 x 106

เวียดนาม  

Anh Minh Nguyen 
อีเมล: Mmarketing.Vietnam@nch.com 
โทรศัพท์: +84 838 240 888 x 2068


สำหรับคำถามอื่น ๆ กรุณาไปที่หน้า ติดต่อเรา ของเรา 

 

ติดต่อเรา

สนใจที่จะเป็นส่วนหนึ่งของทีมงานของเราหรือไม่ ลองไปที่หน้าอาชีพของเราเพื่อดูว่ามีงานใดที่คุณอาจเริ่มต้นกับ NCH Asia

ติดต่อเรา